www.eternalgz.com
ETERNAL BIOTECHNOLOGY ni taasisi kutoka nchini CHINA iliyopo nchini Tanzania na inajihusisha na utoaji wa Huduma bora ya afya kwa mfumo wa tibalishe(chakula_dawa).
Inapenda kuwatangia fursa ya biashara kwa watu wote ambao ni wafanyakazi na ambao siyo wafanyakazi pia.
Fursa hii kila mwanachama atakuwa na majukumu machache ndani ya taasisi.
1.kuwaelekeza wahitaji wa Huduma ya afya kwenye vituo vyote elekezi nchini na nje ya nchi ili wapatw Huduma ya vipimo na matibabu.
2.kuwashirikisha wengine kama ndugu jamaa na marafiki fursa hii adhimu ili nao waweze kuwafikia wahitaji wengine zaidi.
**majukumu Haya utayafanya endapo tayari utakuwa umejiunga ndani ya taasisi kwa kiingilio cha shilingi 60,000/=tu ambayo itajumuisha gharama zote za kupata
>ATM CARD
>KITABU CHA MAELEKEZO YA BIDHAA NA MFUMO WA TAASISI
>T_SHIRT
>KOFIA
NB:KAMPUNI HII HAIHUSIKI NA MFUMO WA USAMBAZAJI WA BIDHAA BALI HUDUMA ZOTE HUTOLEWA KATIKA VITUO VYAKE VYOTE VYA CLINIC NCHINI NA NJE YA NCHI,ILA KAMA MTU ATAHITAJI KUTUMIWA BIDHAA ATAPATA MAELEKEZO KUTOKA KUTOKA KWA MADAKTARI HUSIKA.
Tupo banana_ukonga(dar es salaam)
Mawasiliano;+255763707878/+255787422622
Tovuti yetu ni www.eternalgz.com
***karibu sana***

No comments:
Post a Comment